Hezhuoyan VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Hezhuoyan VN

Forum chuyên thảo luận về Điện Ảnh & Diễn viên Hà Trác Ngôn!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
iloveyanyan
Member

TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!   TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Icon_minitimeTue Jan 17, 2012 4:15 am

-chào mọi người mình mới cuồng Yan được hơn 1 tuần thui (xem phim Tan Loc dinh ki). khi phim hết không hiểu sao mà trong lòng cứ thấy buồn buồn, tự nhiên cứ nhớ Song Nhi , mà nó giống y hệt như là cảm giác về mối tình đầu zậy ( mình bít là nghe sến lắm nhưng thịt sự đóa là cảm giác của mình). hồi nhỏ năm lớp 5 mình củng thít cô bạn lớp trưỡng của mình và đóa là mối tình đầu tiên (yeu đơn phuong thui) . bây h thì mình củng có bạn gái rùi, cô ấy củng rất dễ thương . tự nhiên mình cảm thấy có lỗi với cô ấy quá. từ hồi cuồng YanYan tới h mình ko lúc nào là ko nghỉ tói YanYan, chẳng nghỉ chút gì về bạn gái nữa. khi bít Yan cuộc sống của mình bị đảo lộn hết cả , cứ suốt ngày cắm đầu vào máy tính xem phim, clip, thông tin, hình ảnh... nói chung là tất tần tận về yan . nhìn Yan Yan hát mặc dù là ko nghe rõ nhưng vẫn thấy hạnh phúc bủn rủn chân tay lun. bây h mình mún trở lại như truoc khi ko bít Yan Đường Tăng , nhưng sao mà khó quá. hình ảnh cô pé Song Nhi ; Tiểu Chiêu đáng yêu với nụ cười thiên thân , đôi mắt long lanh cứ quanh quẩn trong đầu mình. YANYAN ƠI !!! I LOVE YOU HUHUHU

-đây là forum về Yan nên mình tâm sự hết tất cả trong lòng mình cho các bạn !!!!! mình củng mong các bạn dành ít thời gian để viết lên suy nghĩ cuả mình trong phần trả lời. rất vui khi đọc trả lời của các bạn
HeZhuoYan97
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!   TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Icon_minitimeFri Jan 27, 2012 5:50 am

muốn chửi nhau àh muốn chửi nhau àh muốn chửi nhau àh muốn chửi nhau àh muốn chửi nhau àh muốn chửi nhau àh oh no
http://HeZhuoYan.com
kenlong520yan
Member
kenlong520yan

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!   TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Icon_minitimeMon May 07, 2012 7:13 am

mình mới zô, nhưng thấy bạn cuồng wa, cuũng jo^ng mình. Mình xem Tân Lộc Đỉnh Ký xong mình mới hâm mộ Yan đó. Bộ fim nào có Yan mình cũng để ý(nhưng chưa coi hết thôi). Mình còn định sưu tâm tất cả phim của Yan đó. Ngày nào mình cũng nhìn hình Yan mình mới ăn ngon ngủ yên đc đó. Khi coi hết Tân LĐK mình nhớ Hảo Song Nhi (Yan Yan) ghê đó. Nhớ wa' ...............!!!!!!! Wink Wink Wink Wink

COOL COOL COOL Wink Wink Wink mafia mafia Cool Cool Cool
hophunghoan
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!   TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Icon_minitimeMon Nov 26, 2012 2:22 am

TRỜI YAN thi tui cũng rất love ngày nào cũng xem tân lộc đỉnh kí dến lồi mắt lun chả chán vì yan có nụ cười xinh wa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa I
toiyeusongnhi96
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!   TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Icon_minitimeSat May 25, 2013 8:17 am

Vãj tkiệt ! Eo oj xem phjm tân lộc đỉnh ký mà thấy huỳnh hjeu mjnh ôm hôn hảo song nhj mà thấy tiếc cho đờj hu hu hu... Sao ma huỳnh hjểu mjnh sướng thế !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!   TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!! Icon_minitime

TÌNH CẢM CỦA 1 FAN CUỒNG YANYAN!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yan Cá tính
» ETEN mịn định hình, quay trở lại Yanyan hiện đại