Hezhuoyan VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Hezhuoyan VN

Forum chuyên thảo luận về Điện Ảnh & Diễn viên Hà Trác Ngôn!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

(Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan

Go down 
thangphan
dangducanh0601
aypmashj
ngoclinhtaiba
anhhungyeuem007
VuongHoangAnhTuan
tonyviet
vuongyenvu
buffbh
demonhunter004
l.lawliet
Song Nhi
16 posters
Tác giảThông điệp
Song Nhi
Admin
Song Nhi

(Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Empty
Bài gửiTiêu đề: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSat Dec 11, 2010 11:00 pm

Giả dụ nếu bây giờ bạn lấy được yan thì bạn sẽ làm gì trong cuộc sống
https://hezhuoyanvn.forumvi.com
l.lawliet
Member
l.lawliet

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 12:15 am

Tiếc là mình ko phải con zai mot sách
Nếu mình là con zai và lấy đc Yan thì còn gì hạnh phúc hơn đây...!!! mafia
demonhunter004
Member
demonhunter004

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 5:39 am

lấy được Yan à ? smile ,chỉ canh gặp 1 lần là được rồi,sau này kiếm được nhiều tiền sang Trung Quốc gặp Yan chơi ăn đạn nè
Song Nhi
Admin
Song Nhi

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 4:11 am

Đây là chém gió thui,nói về nếu bạn lấy được yan
demonhunter004
Member
demonhunter004

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeThu Dec 16, 2010 11:33 pm

Cool Admin mở topic này,thì phải trả lời câu Chém gió đấy trước chứ,ko phải admin rất muốn lấy được Yan hay sao? smile ,chém xong anh em sẽ chém theo nhiệt tình
Song Nhi
Admin
Song Nhi

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeFri Dec 17, 2010 2:48 am

Hé,thì lấy được yan xong thì phải đi tạ ơn phật tổ đã ban tặng.Làm nhiều việc đức,nếu yan ở nhà thì ko bắt yan làm gì cả chỉ ngồi chơi xơi bát vàng và đi đóng phim thui mafia
demonhunter004
Member
demonhunter004

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 3:07 am

hehe,Chiều bà xã ghê nhỉ ? Đường Tăng ,lấy được Yan rồi,mình phải để Yan hoàn thành tốt công việc ngoài xã hội và gia đình,cái gì đáng giúp thì giúp,còn ko để yan tự làm cho "mạnh mẽ ",để yan ngày càng hoàn hảo : Công,Dung,Ngôn,Hạnh,giỏi việc nước,đảm việc nhà... mafia
buffbh
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeFri Dec 31, 2010 6:25 am

nếu ta là Hoàng Đế thì nàng sẽ là Hoàng Hậu, và là Mẫu Hậu của các con ta. có bảo ta nhảy xuống ao lạnh giữa mùa đông để vớt cái áo cái quần cho nàng ta sẵn sàng. yêu lăm Yan.
admin thích mình cũng thích nhưng đừng chém mình trong này nhé kẻo làm Yan mất vui he he. không phải mình đi spam đâu nhé. thật sự Yan rất tuyệt mình rất có cảm tình. nếu nick không bị band mình thề là sẽ xem hết các bài viết trên forum của bạn. ôi.
NÀNG THẬT LÀ CHUẨN
vuongyenvu
Member
vuongyenvu

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeFri Dec 31, 2010 7:44 am

Lấy được Yan làm j` nữa ngoài chuyện vợ chồng Đường Tăng
tonyviet
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 11:56 am

lấy được yan, cơm 1 ngày em vẫn ăn 3 bữa...lấy được yan quần áo em vẫn mặc cả ngày...lấy được yan em vẫn nói cười, hít thở như chưa lấy được yan...lấy yan rồi còn lo lắng, đề phòng những kẻ như ad, cơ hội và chém gió tài tình, một ngày cướp yan khỏi em, lấy yan rồi e sẽ phải sống chui lủi, tránh mặt bọn nhà báo, phóng viên, lấy đc yan rồi e phải cố chịu đựng lòng mình khi thấy trên phim yan ôm hôn người khác,.....lại còn phải học tiếng trung, còn phải học phong tục trung quốc.....vậy nên cứ để hình ảnh của yan mãi đẹp trong tâm trí thôi, hehe, lấy về năm trước, năm sau lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân thì e xin khất, nếu được thì thôi, thằng e nhường cơ hội trời cho này cho ad, ad sướng nhá Smile)=))
VuongHoangAnhTuan
Member
VuongHoangAnhTuan

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 8:59 am

ko can fai? lay dc yan chi? can moi~ ngay nhin thay va dung dc vao yan la sung suong' ca? doi roi`
anhhungyeuem007
Member
anhhungyeuem007

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 7:27 am

yan là niềm mơ ước của tui trong giấc ngủ cũng thấy yan nếu lấy đc yan tổn 10 năm tuổi thọ cũng bằng lòng chỉ cần mỗi sáng thức dậy thấy hảo song nhi của mình cười một cái là .... trời olalala chắc chết quá nếu thiếu yan sau này cố kiếm tiền sang TQ gặp yan vậy đành nhìn yan của mình trông mộng thôi hihcc
ngoclinhtaiba
Member
ngoclinhtaiba

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeTue Jun 07, 2011 7:48 am

rieng minh thi chi don gian la lam nhung dieu tot nhat cho co ay ma thui
aypmashj
Member
aypmashj

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 11:42 pm

ko cần trời cho lấy dc yan. chỉ cần cô ấy làm bạn với mình thôi cũng đã mãn nguyễn r. nhường hồng phúc lấy dc yan lại cho ad :">
dangducanh0601
Member
dangducanh0601

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 5:14 am

hjx hjx , tiếc quá , mình kém Yan đúng 10t , nếu ko mình hoàn toàn có thể làm đc điều đó
aypmashj
Member
aypmashj

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeMon Jun 20, 2011 6:34 am

tớ hơn chú r. tớ kém yan có 9t :">
thangphan
Member
thangphan

Bài gửiTiêu đề: Tui ma lấy đc Yan áh???   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 10:08 am

Trời ơi có mơ ko z troi? Tui ma lấy đc Yan sao? Nói thiệt chỉ cần nhìn thấy Yan cười và nhìn mình một cách thân thiện thoi la đủ lam roi,ko dám mơ thêm ji hết...mà cả điều giản đơn như z tui cũng chỉ nghĩ trong mơ thoi àh
Tui có mấy điều ước tỷ la chém gio lun nè: 1 la co nhiều tiền giàu vô đối, 2 là bằng tủi vs Yan, 3 là bít nói tieng Trung vs lai am hiểu phong tục bên đó, cuối cùng là Yan chịu lấy tui ne. hehehe ăn đạn nè
aypmashj
Member
aypmashj

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 7:29 am

ước như thangphan thì hơi tham lam nhưng nếu theo shj thì phải có tiền r mới lấy đc yan chứ Smile) cưới nhau về ngồi cạp đất mà ăn à Smile).
HeZhuoYan97
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeThu Jan 12, 2012 3:06 am

Nếu lấy đc Yan Yan rùi thì sẽ cố gắng ko để cho tg` nào cướp mất là mãn nguyện rùi ! :123
http://HeZhuoYan.com
iloveyanyan
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeTue Jan 17, 2012 4:27 am

nếu mà cưới được Yan thì sẻ yêu Yan bằng 100% con tim ko có chỗ cho bất cứ người con gái nào khác, sẽ làm Yan vui bằng nhung công việc nhỏ nhưng đẩy ý nghĩ , phải có nhìu tiền để yan có cuộc sống thoải mái và cuối cùng thì được Yan thưởng cho chiện đóa. thằng nào mà dám nói cưới Yan về mà ko XXX thì xứng đáng chu di cửu tộc ăn đạn nè ( sẽ phục vụ Yan 100000......% sức lực).
HeZhuoYan97
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeFri Jan 27, 2012 6:27 am

Ra google chrome vào mấy trang web china của YanYan rùi nó hiện chữ dịch trên đầu thì chỉ cần dịch!!Lắm tin vui phết !!!!!!!!! hì COOL
http://HeZhuoYan.com
hophunghoan
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeMon Nov 26, 2012 2:24 am

nếu lấy được ưu kheeeee đi chơi lol! vòng quanh việt nam hết đơi lun
toiyeusongnhi96
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitimeSat May 25, 2013 8:02 am

Hj hj cac pan ckj tkick yan dc lay lam vo mjnh ko muon nkjeu ckj mong hao song nhj cua mjnh hank pkuc la mjnh sung suong zuj , sau nay ko bjet ank nao lay dc song nhj day?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan   (Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan Icon_minitime

(Chém Gió) Nếu bạn lấy được yan
Trang 1 trong tổng số 1 trang